.:: ITGame Forum ::.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

.:: ITGame Forum ::.

สังคมแห่ง Flyff

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ

Go down 
puze1
Admin
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ   รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 6:00 am

ใครรี ก็ บอกรี ใครไม่รีก็บอกไม่รี

บอก ชื่อตัวละคร ชื่อจริงผู้เล่น อายุ อาชีพที่เล่น

เช่น

ชื่อตัวละคร เมโล
ชื่อจริงผู้เล่น เนีย
อายุ 14 ปี
อาชีพที่เล่น Billposter
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://itgame2u.all-up.com
puze1

รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ   รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 6:04 am

ไม่รี

ชื่อ HiSoPooH
ชื่อเล่น ภู
อายุ 14
อาชีพ Blade
SpikeClub

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ   รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 6:10 am

ไม่รี
ชื่อตัวละคร:SpikeClub
ชื่อเล่น:เกน
อาชีพ:Jester
polchanon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ   รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 7:33 am

ไม่รี

ชื่อตัวละคร MarcuS
ชื่อเล่น L
อายุ 17
อาชีพ Kinght
Darksphere

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไม่รี   รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 1:05 am

ไม่รี

เเหมเล่นมาตั้งไกลเเล้วจะให้รีง่ายๆได้ไง

ชื่อ Darksphere [M]
ชื่อเล่น Max
อายุ 23 [เเก่กว่าคนอื่นเลย]
อาชีพ Psychiper
benzonline00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ   รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 7:53 am

ไม่รี

ชื่อตัวละคร Asura
ชื่อจริงผู้เล่น เบนซ์
อายุ 14 ปี
อาชีพที่เล่น BLADE

รี / ไม่รีมาโหวตกันตรงนี้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1